No.1Tare da amfani da fasaha na sarrafa acid, an cire ragowar abin da ake haɗari gaba ɗaya, abubuwan da ke ciki masu nauyi sun fi ƙasƙanci, mai nuna alamar lafiya ya fi matakai.
Zinc sulfate
Sunan sunadarai: zinc sulfate
Formue: zno4• H2O
Nauyi na kwayoyin: 179.41
Bayyanar: farin foda, anti-cakinity, mai kyau mai kyau
Mai nuna halin jiki da sunadarai:
Kowa | Mai nuna alama |
Zno4• H2O | 94.7 |
ZN Abun ciki,% ≥ | 35 |
Jimillar Arsenic (batun ass), MG / kg ≤ | 5 |
PB (ƙarƙashin PB), MG / kg ≤ | 10 |
CD (ƙarƙashin CD), MG / kg ≤ | 10 |
HG (ƙarƙashin HG), MG / kg ≤ | 0.2 |
Abun ciki na ruwa,% ≤ | 5.0 |
Tsara (wuce gona da iri w = 250μm gwajin sieve),% | 95 |